• Guangdong Innovative

33202 Wakilin rigakafin rigakafi

33202 Wakilin rigakafin rigakafi

Takaitaccen Bayani:

33202 fili ne na musamman.

Yana za a iya amfani da anti-pilling karewa tsari ga daban-daban irin yadudduka.

Yana iya samar da wani Layer a saman filaye, wanda ke taka rawa na juyayi kuma yana inganta kayan anti-pilling na yadudduka.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Fasaloli & Fa'idodi

  1. Kyakkyawan kayan anti-pilling don nau'ikan zaruruwa iri-iri.
  2. Zai iya hana lahani yadda ya kamata, a matsayin snagging, da sauransu yayin sarrafa injina.
  3. Kyakkyawan dacewa.Ana iya amfani dashi tare da mai gyarawa da man siliki a cikin wanka ɗaya.
  4. Yana ba da yadudduka taushin hannu.
  5. Matsakaicin ƙarancin tasiri akan inuwar launi da saurin launi.

 

Abubuwan Al'ada

Bayyanar: Ruwan rawaya mai haske
Ionicity: Nonionic
pH darajar: 6.0± 1.0 (1% bayani mai ruwa)
Solubility: Mai narkewa cikin ruwa
Abun ciki: 22%
Aikace-aikace: Daban-daban nau'ikan yadudduka

 

Kunshin

Ganga filastik 120kg, tankin IBC & fakiti na musamman don zaɓi

 

 

NASIHA:

Rarraba na gamawa

Ana iya rarraba hanyoyin gamawa gabaɗaya zuwa ƙungiyoyi biyu:

(a) Na zahiri ko na inji

(b) Chemical.

Hanyoyin jiki ko na inji sun ƙunshi matakai masu sauƙi kamar bushewa a kan silinda mai zafi mai zafi zuwa nau'in kalandar daban-daban, haɓaka don tasiri mai laushi a saman masana'anta da kuma karya ƙarewar kayan da aka cika don jin dadi.

Yawancin injiniyoyi an san su tun daga zamanin da kuma wasu ƴan canje-canje sun faru a tsarin aikinsu.Wasu kaddarorin jiki, kamar kwanciyar hankali, ana iya inganta su tare da kammala sinadarai.

Ƙarshen injina ko 'bushewar gamawa' yana amfani da galibi na zahiri (musamman inji) yana nufin canza kayan masana'anta kuma yawanci yana canza kamannin masana'anta shima.Ƙarshen injinan sun haɗa da kalandar, haɓakawa, raguwar shekaru [1], haɓakawa, gogewa da yanke ko yanke.Ƙarshen injina don yadudduka na ulu suna niƙa, latsawa da saitawa tare da kaguwa da yankewa.Ƙarshen injina kuma ya ƙunshi hanyoyin zafi kamar saitin zafi (watau ƙarewar thermal).Ana ɗaukar kammala aikin injiniya a matsayin bushewa ko da yake ana buƙatar danshi da sinadarai don samun nasarar sarrafa masana'anta.

Kammala sinadarai ko 'rigarwar gamawa' ya haɗa da ƙara sinadarai zuwa masaku don cimma sakamakon da ake so.A cikin kammala sinadarai, ana amfani da ruwa azaman matsakaici don amfani da sinadarai.Ana amfani da zafi don fitar da ruwa da kunna sinadarai.Hanyoyin sinadarai sun canza tare da lokaci mai ma'ana, kuma an ci gaba da haɓaka sabbin abubuwan da aka gama.Yawancin hanyoyin sinadarai suna haɗuwa tare da hanyoyin injiniya, irin su calending, don inganta sakamako.Yawanci, bayyanar suturar ba ta canzawa bayan kammala sinadarai.

Wasu ƙarewa suna haɗa matakan injiniya tare da aikace-aikacen sunadarai.Wasu kayan aikin injiniya suna buƙatar aikace-aikacen sinadarai;alal misali, ana buƙatar wakilai na niƙa don cikakken tsari ko ragewa da kuma gyarawa don ƙulla ƙullun ulun ulu.A gefe guda, kammala sinadarai ba zai yiwu ba ba tare da taimakon injina ba, kamar jigilar masana'anta da aikace-aikacen samfur.Aiwatar don kammala aikin injiniya ko sinadarai ya dogara da yanayin;wato, ko babban abin da ke cikin matakan inganta masana'anta ya fi inji ko sinadarai.Ana amfani da na'urorin inji a cikin nau'i biyu;Babban bambanci tsakanin su biyun shine abin da ya haifar da canjin masana'anta, sinadarai ko injin?

Wata hanyar rarrabuwa ita ce rarraba ƙare a matsayin ƙarewar wucin gadi da dindindin.A gaskiya ma, babu ƙarewa na dindindin har sai kayan ya kasance mai hidima;don haka mafi daidaito rarrabuwa zai zama na ɗan lokaci ko kuma mai dorewa.

Wasu daga cikin ƙarewar wucin gadi sune:

(a) Mechanical: calender, schreinering, embossing, glazing, breaking, stretching, etc.

(b) Ciko: sitaci, yumbu na china da sauran abubuwan ma'adinai

(c) Aikace-aikacen saman: mai, masu laushi daban-daban da sauran abubuwan gamawa.

Wasu daga cikin karewa masu ɗorewa sune:

(a) Mechanical: matsawa shrinkage, niƙa na ulu, kiwon da yanke matakai, perma[1] nent saitin, da dai sauransu.

(b) Deposition: roba resins-na ciki da waje, roba latex, laminating, da dai sauransu.

(c) Chemical: mercerization, perchmentising, giciye-linking jamiái, ruwa mai hana ruwa, wuta juriya da fireproofing gama, ji ƙyama proof na ulu, da dai sauransu.

Ya kamata a lura cewa duk irin wannan rabe-raben sabani ne.Daidaitaccen rarrabuwa yana da wahala saboda dorewa ya dogara da abubuwa da yawa.Ƙarfafawa na iya bambanta, kuma ba zai yiwu a zana kowane iyaka tsakanin ƙarewar wucin gadi da ɗorewa ba.

Kammala hanyoyin sun bambanta da cewa yana da wuya a rarraba su.Don cot[1] ton, ana amfani da hanyoyin gamawa da yawa, amma suna da banbance-banbance ta fasaha har yana da wahala a haɗa su wuri ɗaya.Shekaru da yawa, hanyoyin tarwatsawa, watau mercerisation da perchmentisation, sune kawai ƙarewar dindindin akan auduga, kuma har yanzu suna da mahimmanci a yau.Sinadaran gama-gari da ake amfani da su a cikin waɗannan ƙarewa sune caustic soda da sulfuric acid, bi da bi, a cikin matsakaicin matsakaiciyar tsari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana