60742 Silicone Softener (Hydrophilic & Zurfafa)
Fasaloli & Fa'idodi
- Ƙarfin kwanciyar hankali a cikin babban ƙarfi da kewayon pH mai faɗi.A yayin amfani, ba za a sami bandeji na nadi ba, manne da kayan aiki, mai mai iyo ko lalata kamar man silicone na gargajiya.
- Barga a high zafin jiki, acid, alkali da electrolyte.
- Yana ba da yadudduka mafi girman taushi, na roba da ji na hannu.
- Matsakaicin ƙarancin rawaya.Ya dace da fararen launi da yadudduka masu haske.
- Kyakkyawan sakamako na zurfafawa da haskakawa musamman a kan baƙar fata da aka kunna da vulcanized.Ingantacciyar inganta zurfin rini kuma yana rage rini.
- Low yellowing na ajiya.
- Sauƙi don amfani.
Abubuwan Al'ada
Bayyanar: | m emulsion |
Ionicity: | Raunin cationic |
pH darajar: | 6.5 ± 0.5 (1% bayani mai ruwa) |
Solubility: | Mai narkewa cikin ruwa |
Abun ciki: | 40% |
Aikace-aikace: | Cotton, Lycra, viscose fiber, polyester / auduga da nailan / auduga, da dai sauransu. |
Kunshin
Ganga filastik 120kg, tankin IBC & fakiti na musamman don zaɓi
NASIHA:
Silicone softeners
An rarraba siliki a matsayin nau'in nau'in nau'in polymers na mutum wanda aka samo daga sili con karfe a cikin 1904. An yi amfani da su don tsara sinadarai masu laushi masu laushi tun shekarun 1960.Da farko, an yi amfani da polydimethylsiloxanes da ba a canza su ba.A cikin ƙarshen 1970s, gabatarwar aminofunctional polydimethylsiloxanes ya buɗe sabbin nau'ikan laushin yadi.Kalmar 'silicone' tana nufin polymer wucin gadi bisa tsarin maye gurbin silicon da oxygen (siloxane bonds).Babban radius atom na siliki atom yana sanya haɗin siliki-silicon guda ɗaya ya zama ƙasa da kuzari, don haka silanes (SinH2n+1) ba su da kwanciyar hankali fiye da alkenes.Koyaya, haɗin siliki-oxygen sun fi kuzari (kimanin 22Kcal/mol) fiye da haɗin carbon-oxygen.Silicone kuma yana samuwa daga tsarin kitone-kamar (silico-ketone) kama da acetone.Silicones ba su da nau'i biyu a cikin kashin bayansu kuma ba ma'aunin oxocompound ba.Gabaɗaya, maganin silicone na yadi ya ƙunshi silicone polymer (musamman polydimethylsiloxanes) emulions amma ba tare da silane monomers ba, wanda zai iya 'yantar da sinadarai masu haɗari (misali hydrochloric acid) yayin jiyya.
Silicones suna nuna wasu kaddarorin na musamman waɗanda suka haɗa da kwanciyar hankali na thermal oxidative, ƙarancin zafin jiki, ƙarancin ɗanɗano da canjin yanayin zafi, babban matsawa, ƙarancin ƙasa, hydrophobicity, kyawawan kaddarorin lantarki da ƙarancin wuta saboda tsarin inorganic-kwayoyin su da sassauci na haɗin silicone. .Ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka na kayan silicone shine tasirin su a ƙananan ƙima.Ana buƙatar ƙananan ƙananan silicones don cimma abubuwan da ake so, wanda zai iya inganta farashin ayyukan yadudduka kuma tabbatar da ƙananan tasirin muhalli.
Hanyar yin laushi ta hanyar maganin silicone shine saboda samfurin fim mai sassauci.Rage ƙarfin da ake buƙata don jujjuyawar haɗin gwiwa yana sa kashin baya na siloxane ya fi sauƙi.Jigon fim ɗin mai sassauƙa yana rage rikicewar interfibre da yarn.
Don haka ƙarshen silicone na yadi yana samar da keɓaɓɓen hannu mai laushi haɗe da sauran kaddarorin kamar:
(1) Lalata
(2) Jin zafi
(3) Madalla da jiki
(4) Ingantacciyar juriya mai ƙarfi
(5) Inganta karfin hawaye
(6) Ingantattun dinki
(7)Kyakkyawan kayan aikin antistatic da antipilling
Saboda tsarin su na inorganic-organic da kuma sassaucin haɗin gwiwar siloxane, silicones suna da kaddarorin masu zuwa:
(1) Thermal/oxidative kwanciyar hankali
(2) Ƙarfin zafin jiki
(3) Ƙananan canji na danko tare da zafin jiki
(4) Babban matsawa
(5) Karancin tashin hankali (yaɗawa)
(6) Karancin wuta
Silicones suna da fa'ida sosai aikace-aikace a cikin yadi aiki, kamar fiber man shafawa a kadi, high-gudun dinki inji, winding da slashing, kamar yadda binders a nonwoven masana'antu, kamar yadda antifoam a rini, kamar yadda softeners a buga manna, karewa da kuma shafi.
Guangdong Innovative Fine Chemical Co., Ltd. ya himmatu ga bincike da haɓakawa, samarwa, tallace-tallace da sabis don rini na yadi da kammala kayan taimako.Har ila yau, za mu iya samar da abokan ciniki tare da musamman kayayyakin, mafita da fasaha shawarwari, da dai sauransu Mun samu nasara samu takardar shaida na National High-tech Enterprise da ISO9001: 2015 Quality Management System Certification.Muna da tushe na samarwa na zamani wanda ke rufe wani yanki na kusan murabba'in murabba'in 27,000, wanda aka sanye da kayan aikin samarwa da kayan gwaji na gwaji.A cikin 2020, mun kama ƙasar murabba'in murabba'in 47,000 kuma mun shirya gina sabon tushe don biyan buƙatun samarwa.Zai kafa tushe mai ƙarfi don ci gaba!
Babban samfuranmu sun haɗa da kayan taimako na pretreatment, kayan aikin rini, abubuwan gamawa, mai siliki, mai taushin silicone da sauran kayan aikin aiki, da sauransu.
★Akan yi amfani da kayan aikin da za a yi amfani da su musamman don ɓata lokaci, ɓata lokaci, cire kakin zuma da sauran ƙazanta da sauransu.
★Ana amfani da kayan rini a cikin tsarin rini na yadi don inganta tasirin rini, wanda ke sanya yadudduka rina daidai da kuma hana lahani, da dai sauransu.
★Kammala abubuwan da ake amfani da su don inganta ji na hannu da aikin yadudduka, wanda zai iya ba da yadudduka hydrophilicity, laushi, santsi, taurin kai, girman kai, kadarorin maganin kwaya, kadarorin hana wrinkling da kayan rigakafin ƙwayoyin cuta, da sauransu.
★ Man siliki da silikiMai laushisu ne sinadarai masu mahimmanci kuma gama gari a cikin sarrafa masaku.Ana amfani da su galibi don samun mafi kyawun laushi, santsi da hydrophilicity, da dai sauransu.
★Sauran kayan aikin taimako: Gyarawa, Gyarawa, Gyaran kumfa da Maganin Sharar gida, da sauransu.