• Guangdong Innovative

Polyester Peach Skin Fabric

Polyester peach fatamasana'antawani sabon masana'anta ne wanda aka yi shi da fiber na roba mai kyau ta hanyar saƙa, rini, bugu da ƙari na musamman (kamar bawon alkali, busasshiyar yashi da wankin yashi, da sauransu). A saman masana'anta, akwai kyau, iri ɗaya da fuzz mai bushewa wanda yayi kama da saman peach. Wannan fuzz da alama ba a iya gani amma abin gani. A ƙarƙashin hasken, fuzz ɗin ya bayyana sosai. Hannun masana'anta na polyester peach fata yana kama da kwasfa mai laushi, mai laushi, mai daɗi, santsi da roba.

Polyester peach fata masana'anta

Da fatan za a kula da matsalolin masu zuwa lokacin ƙira da kera masana'anta na fata peach polyester.

1.Zabar albarkatun kasa

Danyen kayan polyester peach fata ya zama dole ya zama lafiyayyen ƙwanƙwasa zaren roba, wanda ke da ƙaramin taurin lanƙwasa da hannu mai laushi. Ƙarshen masana'anta yana da kyau mai kyau. Saboda fiber guda ɗaya yana da lafiya tare da ƙarancin cikakken ƙarfi, don haka yana da amfani don yin masana'anta na fata na peach polyester.
 
2. Saƙar Fabric
Kayan saƙa na fili yana da tsari mai kyau, mai laushi da na robahannun ji. Ana iya yin shi a cikin masana'anta mai tsayi da ƙananan ƙira.
Tufafin twill yana da ƙayyadaddun yanayin skew. Bayan yashi, yana da sauƙi don nuna haske don samar da haske.
Satin da sateen zane yana da tsayin iyo. Yana da sauƙi don snag da fashe ramuka lokacin yashi, wanda ke shafar ingancin samfurin.
Don haka, masana'anta na fata peach polyester yakamata su ɗauki saƙa a fili da rubutu na twill, amma ba satin da sateen zane ba ko wani nau'in rubutu mai tsayi mai tsayi.
Polyester peach fata

3. ƙidaya zaren
Lokacin zayyana ƙididdige zaren fata na peach polyester, ya kamata a tsara yawan yadin saman yashi don ya fi girma. Don haka ba wai kawai saman masana'anta ba na iya samun ko da maɗauri mai yawa, amma kuma ana iya inganta ƙarfin masana'anta.
 
4.Karshen Peached
A cikin rini da karewa tsari napolyesterpeach fata masana'anta, da sanding tsari ne mafi muhimmanci mahada. Babban abin nadi mai yashi yana cikin kusanci da masana'anta. Ta hanyar barbashi masu ɓarna akan fata mai yashi na Emery da kuma kusurwar tsakanin sasanninta masu fitowa da emery, zaren lanƙwasa yana ciro ya karye ya zama zare ɗaya. Daga nan sai a yi yashi sannan kuma a rufe hatsin saman masana'anta, wanda ke samar da kututture mai kyan gani da laushi. Saboda haka, yana da mahimmanci don zaɓar fata mai yashi Emery. Mafi kyawun zaɓi yana buƙatar maimaita gwaji.

Jumla 46059 Mai Samar da Wakilin Napping Maƙera kuma Mai Bayarwa | Innovative (textile-chem.com)


Lokacin aikawa: Mayu-17-2023
TOP