• Guangdong Innovative

Menene Snowflake Velvet?

Snowflake karammiski kuma ana kiransa dusar ƙanƙara, cashmere da Orlon, da sauransu, mai laushi, haske, dumi, juriya da haske. Ana yin ta ne ta hanyar jiƙan kadi ko bushewar juzu'i. Yana da ɗan gajeren lokaci kamar ulu.

Snowflake karammiski

Yawansa ya fi na ulu, wanda ake kira ulun wucin gadi. Yadudduka ne mai zurfi-textured. Yana da kyau elasticity. Yana ɗaya daga cikin yadudduka da aka saba amfani da su don salon gida na nishaɗi. Ƙarfin ƙanƙaramar dusar ƙanƙara ya ninka sau biyu fiye da na ulu. Ba zai sami mildew ko lalacewa ta hanyar tsutsotsi ba. Yana da juriya da hasken rana sau ɗaya fiye da ulu da juriya sau 10 fiye da hasken ranaauduga. Yana da kyakkyawan juriya na rana. Idan an fallasa hasken rana na shekara guda, ƙarfin yana raguwa 20% kawai. Yana da juriya ga acid, antioxidant da sauran kaushi na gama gari. Amma juriyarsa ga alkali ba shi da kyau. Its fiber taushi zafin jiki ne 190 ~ 230 ℃.

 

Saboda fiber na karammiski na dusar ƙanƙara ya fi tsayi, ƙurar da ke saman masana'anta ya fi girma, yana sa ya fi dacewa da dumi. Don haka, karammiski mai dusar ƙanƙara ya shahara a cikin wurare masu sanyi da yawa. Bugu da ƙari, ƙanƙara mai dusar ƙanƙara yana da kyakkyawan aikin ɗaukar danshi da kuma ƙayyadaddun iska, wanda ke sa shi dadi da bushe don sawa. Don haka snowflake karammiskimasana'antaana amfani da shi sosai a cikin kaka da tufafin hunturu da kayan gida, wanda ke kawo wa mutane dumi da jin daɗi. Ya dace da yin gashi, riga, fanjama, riga da bargo, da dai sauransu.

Snowflake - karammiski-fabric

Siffofin:

  1. Hannu mai laushi da kauri. Kyakkyawan kayan riƙewar dumi.
  2. masana'anta mai zurfi. Kyakkyawan juriya na roba. Juriya na lalata. Juriya haske.
  3. Yi amfani da rini mai dacewa da muhalli. Anti-staticgamawa.
  4. Kyakkyawan juriya na lalacewa. Ba sauki kwaya. Kyakkyawan kwanciyar hankali. Ba sauki a crease.

Wholesale 44801-33 Nonionic Antistatic Agent Manufacturer da Supplier | Innovative (textile-chem.com)


Lokacin aikawa: Nuwamba-06-2023
TOP