-
Me yasa masana'anta ke juya rawaya? Yadda za a hana shi?
Abubuwan da ke haifar da launin rawaya 1.Photo yellowing Hoton yellowing yana nufin launin rawaya na saman tufafin yadi da ke haifar da fashewar kwayoyin halitta saboda hasken rana ko hasken ultraviolet. Hoto yellowing ya fi zama ruwan dare a cikin tufafi masu launin haske, bleaching yadudduka da farar fata ...Kara karantawa -
Aikace-aikace na Silicone Oil a Textile
Kayayyakin fiber na yadi yawanci suna da ƙarfi da wuya bayan saƙa. Kuma aikin sarrafawa, sanya ta'aziyya da wasan kwaikwayo daban-daban na tufafi duk suna da muni. Don haka yana buƙatar samun gyare-gyaren ƙasa akan yadudduka don ba da yadudduka kyawawan taushi, santsi, bushe, na roba, anti-wrinkling ...Kara karantawa -
Ka'idar Kammala Tausasawa
Abin da ake kira mai laushi da kwanciyar hankali na kayan yadi shine ji na zahiri da aka samu ta hanyar taɓa yadudduka da yatsunsu. Lokacin da mutane suka taɓa yadudduka, yatsunsu suna zamewa kuma suna shafa tsakanin zaruruwa, ji daɗin hannun yadi da laushi suna da wata alaƙa da haɗin gwiwa o ...Kara karantawa -
Dukiya da Aikace-aikacen Taimakon Buga da Rini da Aka Yi Amfani da su
HA (Wakilin Detergent) wakili ne wanda ba na ionic ba kuma fili ne na sulfate. Yana da tasiri mai ƙarfi mai ƙarfi. NaOH (Caustic Soda) Sunan kimiyya shine sodium hydroxide. Yana da hygroscopy mai ƙarfi. Yana iya ɗaukar carbon dioxide cikin sauƙi a cikin sodium carbonate a cikin iska mai laushi. Kuma yana iya narkar da vario ...Kara karantawa -
Ƙa'idar Aiki na Wakilin Scouring
Tsarin Scouring tsari ne mai rikitarwa na physicochemical, wanda ya haɗa da ayyukan shiga ciki, emulsifying, tarwatsawa, wankewa da chelating, da dai sauransu. Ainihin ayyukan ma'aikacin zazzagewa a cikin tsarin scouring yafi haɗa da abubuwa masu zuwa. 1.Wetting da shiga. Yana shiga i...Kara karantawa -
Nau'in Man Silicone don Taimakon Yadi
Saboda kyakkyawan tsarin aikin mai na silicone na kwayoyin halitta, ana amfani da shi sosai a cikin karewa mai laushi. Babban nau'in sa shine: mai na farko hydroxyl silicone oil da hydrogen silicone oil, na biyu amino silicone oil, zuwa th ...Kara karantawa -
Silicone softener
Silicone softener wani fili ne na Organic polysiloxane da polymer wanda ya dace da laushin ƙarewar filaye na halitta kamar auduga, hemp, siliki, ulu da gashin ɗan adam. Hakanan yana hulɗa da polyester, nailan da sauran zaruruwan roba. Silicone softeners ne macromolecul ...Kara karantawa -
Halayen Man Fetur na Methyl Silicone
Menene Methyl Silicone Oil? Gabaɗaya, man silicone methyl ba shi da launi, marar ɗanɗano, mara guba da ruwa mara ƙarfi. Ba shi da narkewa a cikin ruwa, methanol ko ethylene glycol. Yana iya zama intersoluble da benzene, dimethyl ether, carbon tetrachloride ko kerosene. Iya sli...Kara karantawa -
Dangantakar Tsakanin Fibers na Yadu da Auxiliaries
Ana amfani da kayan taimako na yadi a masana'antar bugu da rini. A matsayin ƙari a cikin tsarin buga yadi da rini, yana ƙara taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka ingancin bugu da rini da ƙara ƙarin ƙimar t...Kara karantawa -
Shin yana da wahala a rage raguwar masana'anta na fiber sinadarai? Shin ba shi da inganci ko kuma ya dace da muhalli?
Sake dawo da danshi da izinin filayen sinadarai (kamar polyester, vinylon, fiber acrylic da nailan, da sauransu) sun yi ƙasa. Amma juzu'i ya fi girma. Rikicin da akai-akai a lokacin kadi da saƙa yana haifar da wutar lantarki mai yawa. Wajibi ne a hana...Kara karantawa -
Takaitaccen Gabatarwar Rini da Kammala Injiniya
A halin yanzu, gabaɗayan yanayin ci gaban yadudduka shine sarrafawa mai kyau, ƙarin sarrafawa, babban matsayi, haɓakawa, zamani, ado da aiki da sauransu. Kuma ana ɗaukar hanyoyin haɓaka ƙarin ƙima don haɓaka fa'idar tattalin arziƙi. Rini da f...Kara karantawa -
Takaitaccen Gabatarwar Iri Da Abubuwan Rini Da Akafi Amfani da su a Masana'antar Buga da Rini
Rini na yau da kullun sun kasu kashi-kashi: rini mai amsawa, tarwatsa rini, rini kai tsaye, rinayen rini, rini na sulfur, rini na acid, rini na cationic da rinayen azo marasa narkewa. Mai da martani...Kara karantawa